• Korosho za Tanzania
  • Korosho za Tanzania
  • Korosho za Tanzania
  • Korosho za Tanzania

Nunua karanga za korosho Tanzania moja kwa moja kutoka kwa wauzaji na wauzaji - Bei bora zaidi ya bei ya soko la 2020

Pata Nukuu ya Papo hapo

Tanzania ni mzalishaji mkubwa wa nne wa karanga za cashew (Anacardium occidentale) barani Afrika na ya nane ulimwenguni. Kwa kweli, asilimia 20 ya korosho zote kwenye bara hutoka nchini nyuma ya Nigeria, Ivory Coast na Guinea. Ukanda mkubwa zaidi wa kilimo ni kando ya ukingo wa pwani kusini mwa nchi. Wakulima wengi ni wakulima wadogo na wanasindika mbegu zao kupitia vyama vya ushirika. Chanzo cha mapato yao ni usafirishaji wa mazao katika Bahari ya Hindi. Uhindi huagiza karibu ndere zote kutoka nchini. Tanzania inazalisha hadi asilimia 15 ya jumla ya ubadilishaji wake wa nje kutoka kwa matunda haya ya limau.

Kwa kuonekana, matunda ya korosho ni mbili. Inayo matunda ya apple hapo juu ambayo hupanda ganda ndogo ya nati mwisho wake. Ijapokuwa apple hutengeneza bidhaa zingine za upishi, ni karanga ndogo ambayo hupima inchi 1.5 kwa hiyo ni muhimu. Ni chanzo kikuu cha mafuta ya korosho.

Kwenye kumbukumbu ya kihistoria, korosho ya Tanzania ilikuja katika kilimo cha kibiashara hadi katikati ya karne ya 20. Lakini mwanzoni mwa miaka ya 1970, wakulima wengi nchini walikuwa wamekumbatia mazao ambayo yalitoa mauzo ya rekodi katika kipindi hiki. Kusini siku zote imekuwa uzalishaji mkubwa kwa sababu ya upatikanaji wa ajira rahisi na vijana wasio na kazi. Asili ya mbegu, hata hivyo, ilikuwa Amerika Kusini, haswa Brazil. Wareno walileta kutoka hapa kwenda Ulaya. Walianzisha pia kwa Tanzania miaka ya 1500.

Cashews hupewa protini kubwa kwa asilimia 36 ya pendekezo la kila siku. Pia zina asilimia 20 ya thamani ya kila siku ya vitamini B-6 kwa kimetaboliki bora ya mwili. Kiwango cha chuma kwa usafirishaji wa hemoglobin katika damu ni asilimia 37. Magnesiamu ndiyo pembe ya juu zaidi ya virutubishi: kwa asilimia 73 ya mahitaji ya kila siku, madini haya ni nzuri kwa kuweka mifupa kuwa na nguvu. Yaliyomo ni asilimia 67, na sehemu iliyojaa ni asilimia 40.

Tunatoa karanga zetu za korosho kutoka sehemu za pwani zinazozunguka Dar es salaam. Sisi pia chanzo kutoka Kilwa na Mtwara. Jambo moja la kuunganisha tunaloenda katika wilaya hizi zote ni kwa wakulima walio na eneo la wastani wa hekta 0.5. Tunawapa mafunzo pia jinsi ya kutumia utajiri wa mchanga wa kikaboni kama vile nduru iliyozungukwa vizuri badala ya mbolea. Tunawaweka safi juu ya teknolojia za kisasa za uzalishaji na njia za asili za kukomesha wadudu.

Tunavuna njugu za tawi la korosho wakati matunda yameanguka kwa sababu ya kukomaa. Wafanyikazi wetu husafisha mimea kuzunguka matunda na huchukua karanga kutoka kwao moja kwa moja. Wao huziweka kwenye vikapu na magunia. Tunatarajia karibu kilo 10 za mavuno kwa kila mti wa takriban miaka nane. Tunaweka matunda ya apulosi tofauti na karanga. Usindikaji wa zamani unaendelea kutengeneza juisi na jam. Kwa karanga, tunawapeleka kwenye uwanja wa kupunzia kwa ngozi ya unene wa milimita tano.

Tunatengeneza karanga za Tanzania kwa njia ya mwongozo au ya bandia. Njia ya zamani inahusu utumiaji wa mashine za kushinikiza safu ya nje kufunua kerneli. Hii ni baada ya mchakato unaowaka ambapo tunatia ndani magombo kwenye maji kwa masaa machache ili kuwapa laini. Baada ya hayo, tunapuliza hewa moto juu yao ili kupunguza kiwango cha unyevu hadi 9%. Kwa njia ya kunukuu mwongozo, tunatumia blade za mikono kukata ganda wazi baada ya kutumia kiwango cha kupunguza mchakato wa kukata.

Kisha tunapanga aina bila magamba ndani ya darasa tofauti. Kijadi, watanzania walikuwa na viwango vya 'Standard,' 'Chini,' na 'kukataa'. Kwa upande wetu, tunashika kiwango tu, ambacho huundwa na koli bora bila lawama yoyote inayoonekana. Zimehifadhiwa mahali penye baridi na kavu ndani ya nyenzo zisizo na maji.

Tunapakia karanga za korosho za Tanzania katika vifuko, soksi na matambara baada ya kuipakua. Tani zetu kubwa huja na uwezo wa kilo 11.34 za karanga. Malango mengine yote yanapatikana wastani wa kilo 10 kwa moja. Ikiwa utawahitaji kwenye ganda, unaweza kuomba mapema na hatutawasukuma. Tunaonyesha hali ya karanga (katika ganda au hulled), uzito wa jumla na nchi ya asili kwenye lebo ya mazao.

Tunahifadhi karanga za korosho Tanzania kwenye kiwango cha joto cha nyuzi 4 hadi 25 Celsius. Tunatunza joto hili wakati wa kipindi cha usafirishaji hadi Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere jijini Dar es salaam kupitia gari zetu zinazodhibiti mazingira.

Kifurushi kitakufikia kwa siku moja.

Kwa hivyo, ikiwa ungependa kupata moja ya mauzo ya nje kuu ya kilimo nchini Tanzania, basi itatubidi kutegemea usambazaji. Karanga zetu za korosho Tanzania zinatoka kwa Kuainisha Mazoea ya Kilimo Kizuri cha Kilimo (GAP) chenye utaalam wa kilimo kwenye pwani. Tunatayarisha agizo lako miezi kabla ya tarehe inayofaa ili kuongeza zawadi yako halisi. Pia utapata bei zetu za kufurahisha mfukoni. Toa agizo leo!

 

 


Pata Nukuu ya Papo hapo

Je! Wewe ni mtayarishaji wa karanga za Cashew za Tanzania?

Sajili shamba lako au Banda sasa kuuza mazao yako moja kwa moja kwa wanunuzi ulimwenguni.

Jiandikishe hapa